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RATIBA YA MTIHANI WA USAJILI-OKTOBA 2023

Baraza la Wataalam wa Maabara linawatangazia wataalam wote wa Maabara kuwa dirisha
la kufanya maombi ya mtihani litafungwa tarehe 18.09.2023.

Kila mtaalam aliyefanya maombi ahakikishe analipia gharama za mitihani kabla ya tarehe
19.09.2023 watakaoshindwa kufanya malipo ndani ya tarehe tajwa hawatapata namba za
mtihani, hivyo itamlazimu kusubiri hadi mwezi Machi 2024.

Na | NGAZI YA ELIMU ' TAREHE ZA MTIHANI TAREHE ZA
NADHARIA MTIHANI VITENDO

1 ASTASHAHADA (Certificate) 10.10.2023 11.10.2023

2 STASHAHADA (Diploma) 17.10.2023 18.10.2023

3 SHAHADA (Degree) 24.10.2023 25.10.2023

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

1.

Wote wanaofanya mitihani wanasisitizwa kufika siku ya kwanza ya kuanza Mtihani saa
02:00 Asubuhi katika vituo cha mitihani kwa ajili ya ukaguzi

Wataalam wote waliofanya malipo ya mitihani watapata namba zao za mitihani kupitia
akaunti zao za Mfumo wa HPRS walizotumia kufanya maombi ya Mitihani angalau wiki
moja kabla ya tarehe ya mtihani.

Aidha, Wataalam wote wanasistizwa kuhifadhi barua pepe na nywila (Email and
Password) walizotumia kuomba Usajili wa awali (Provision Registration) kupitia mfumo
wa HPRS au zile walizotumiwa na Ofisi ya Msajili kwa ajili ya Kufanya Maombi ya
mitihani kupitia mfumo wa HPRS.

Watalaam wa Maabara ambao walichelewa kufanya maombi ya Mitihani wa usajili
wanashauriwa kufanya maombi ya mitihani Mwezi Machi 2024 pindi dirisha
litakapofunguliwa

Baraza linawatakia Wataalam wote wanaotegemea kufanya mitihani maandalizi na
utekelezaji mwema.

Imetolewa na Ofisi ya Msajili




